“Hapo mwanzo kulikuwako Neno, naye Neno alikuwako kwa Mungu, naye Neno alikuwa Mungu.”
NENO TIME ni jukwaa la Wakristo linalotumia lugha nyingi lililojitolea kufundisha na kueneza Neno la Mungu kote duniani. Dira yetu ni kushiriki mafundisho ya Biblia, makala za kitheolojia, na ushuhuda wa kukuza imani katika lugha saba za ulimwengu, tukiwawezesha waumini na kutangaza ujumbe wa neema na wokovu wa Kristo.
Kushiriki mafundisho sahihi ya Biblia, masomo ya kitheolojia, na rasilimali za maandiko katika lugha saba za ulimwengu, kuvunja vizuizi vya lugha katika elimu ya Biblia.
Mwili wa Kristo uliounganishwa ulimwenguni kote, ukikua katika imani, maarifa, na upendo, ukisoma Neno la Mungu bila mipaka.
Kila mchango, kila maombi, na kila unaposambaza hutusaidia kufikia roho nyingi zaidi na Neno la Mungu.